പി സി ജോര്‍ജ് എപ്പോഴുമെന്നതുപോലെ എന്തെങ്കിലുമൊക്കെ പറയുന്നത് താന്‍ ശ്രദ്ധിക്കാറില്ല ; തുഷാര്‍ വെള്ളാപ്പള്ളി

ലോക്‌സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണത്തിന് പി സി ജോര്‍ജിന്റെ പിന്തുണ തേടേണ്ട ആവശ്യമില്ലെന്ന് ബിഡിജെഎസ് സംസ്ഥാന അധ്യക്ഷന്‍ തുഷാര്‍ വെള്ളാപ്പള്ളി.

ബിജെപി നേതാവായ പി സി ജോര്‍ജ് എന്‍ഡിഎ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികളുടെ വിജയത്തിനായി പ്രവര്‍ത്തിക്കേണ്ടതാണെന്നും തുഷാര്‍ വെള്ളാപ്പള്ളി പറഞ്ഞു.

പി സി ജോര്‍ജിന്റെ പ്രസ്താവനകള്‍ ബിഡിജെഎസിന് കൂടുതല്‍ വോട്ടുനല്‍കുമെന്നതില്‍ സംശയമില്ലെന്നും തുഷാര്‍ പരിഹസിച്ചു. അദ്ദേഹം എപ്പോഴുമെന്നതുപോലെ എന്തെങ്കിലുമൊക്കെ പറയുന്നത് താന്‍ ശ്രദ്ധിക്കാറില്ലെന്നും തുഷാര്‍ തിരിച്ചടിച്ചു.

എന്‍ഡിഎയിലുള്ള ഒരാളെന്ന നിലയില്‍ തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ പിന്തുണയ്ക്കണമെന്ന് പി സി ജോര്‍ജിനോടോ തന്നോടോ പ്രത്യേകിച്ച്‌ ആരും അഭ്യര്‍ത്ഥിക്കേണ്ട കാര്യമില്ലെന്നാണ് തുഷാര്‍ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. എന്‍ഡിഎ മുന്നണിയില്‍ മത്സരിക്കുന്നവരെ പിന്തുണയ്ക്കുകയും അവര്‍ക്കായി പ്രവര്‍ത്തിക്കുകയും ചെയ്യേണ്ടത് തങ്ങളുടെ കടമയാണെന്നും തുഷാര്‍ ഓര്‍മിപ്പിച്ചു.

തുഷാറിനെ സ്‌മോള്‍ ബോയ് എന്നുള്‍പ്പെടെ വിളിച്ചുള്ള പരിഹാസത്തിനായിരുന്നു തുഷാറിന്റെ മറുപടി. താന്‍ സ്‌മോള്‍ ബോയ് തന്നെയാണെന്നും അതുകൊണ്ട് തന്നെ വലിയ നേതാവായ പി സി ജോര്‍ജിന്റെ വാക്കുകള്‍ക്ക് മറുപടി പറയാനില്ലെന്നും തുഷാര്‍ പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *