കോഴിക്കോട് ലുലുവില്‍ നിരവധി ഒഴിവുകള്‍, പുതുമുഖങ്ങള്‍ക്കും അപേക്ഷിക്കാം; ഇന്റര്‍വ്യൂ മാത്രം

ഉദ്ഘാടനത്തിനൊരുങ്ങുന്നു കോഴിക്കോട് ലുലു മാളില്‍ വിവിധ തസ്തികകളിലേക്ക് യോഗ്യരായ ഉദ്യോദാര്‍ത്ഥികളെ തേടുന്നു.

പുതുമുഖങ്ങള്‍ക്കും അനുഭവസമ്ബത്തുള്ളവര്‍ക്കും അപേക്ഷിക്കാം. യോഗ്യരായ ഉദ്യോഗാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് മേയ് രണ്ട്, മൂന്ന് തീയതികളില്‍ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന അഭിമുഖത്തില്‍ നേരിട്ട് പങ്കെടുക്കാം. അപേക്ഷാ ഫീസ് ആവശ്യമില്ല. ഡോക്യുമെന്റ് വെരിഫിക്കേഷന്റേയും വ്യക്തിഗത അഭിമുഖത്തിന്റേയും അടിസ്ഥാനത്തിലായിരിക്കും നിയമനം.

യോഗ്യരായ ഉദ്യോഗാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് നിശ്ചിത മാതൃകയിലുള്ള പൂരിപ്പിച്ച അപേക്ഷാ ഫോമും പ്രസക്തമായ രേഖകളുടെയും യഥാര്‍ത്ഥ രേഖകളുടെയും സ്വയം സാക്ഷ്യപ്പെടുത്തിയ പകര്‍പ്പുകള്‍ സഹിതം അഭിമുഖത്തിന് ഹാജരാകണം. അഭിമുഖം നടക്കുന്ന വേദിയുടെ വിലാസം സുമംഗലി ഓഡിറ്റോറിയം, പന്നിയങ്കര മെയിന്‍ റോഡ്, പന്നിയങ്കര, കോഴിക്കോട് ജില്ല – 673003 എന്നതാണ്.

സൂപ്പര്‍വൈസര്‍, സെക്യൂരിറ്റി സൂപ്പര്‍വൈസര്‍ / ഓഫീസര്‍ / ഗാര്‍ഡ്, വെയര്‍ഹൗസ് സ്റ്റോര്‍ കീപ്പര്‍, സെയില്‍സ്മാന്‍ / സെയില്‍സ് വുമണ്‍, കാഷ്യര്‍, ഹെല്‍പ്പര്‍ തുടങ്ങി 15 ഓളം ഒഴിവുകള്‍ നികത്താനാണ് റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് ഡ്രൈവ് ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. വിവിധ തസ്തികളിലേക്ക് ആവശ്യമായ പ്രായപരിധിയും പരിചയസമ്ബത്തും ചുവടെ കൊടുത്തിരിക്കുന്നു.

സൂപ്പര്‍വൈസര്‍

(പ്രായപരിധി 25-35 വയസ്സ്) (ക്യാഷ് സൂപ്പര്‍വൈസര്‍, ചില്‍ഡ് & ഡയറി, ഗ്രോസറി ഫുഡ്, ഗ്രോസറി നോണ്‍-ഫുഡ്, റോസ്റ്ററി, ഗാര്‍ഹിക, ഇലക്‌ട്രോണിക്സ്, ഇലക്‌ട്രിക്കല്‍, മൊബൈലുകള്‍, ഹെല്‍ത്ത് & ബ്യൂട്ടി, ഗാര്‍മെന്റ്‌സ്-പുരുഷന്മാര്‍, സ്ത്രീകള്‍, കുട്ടികള്‍) 1-3 വര്‍ഷം പ്രസക്തമായ അനുഭവം

സെക്യൂരിറ്റി സൂപ്പര്‍വൈസര്‍/ ഓഫീസര്‍/ഗാര്‍ഡ്

1-7 വര്‍ഷത്തെ പ്രസക്തമായ അനുഭവം

മെയിന്റനന്‍സ് സൂപ്പര്‍വൈസര്‍

എംഇപിയില്‍ അറിവും ഇലക്‌ട്രിക്കല്‍ ലൈസന്‍സും ഉണ്ടായിരിക്കണം. ഇലക്‌ട്രിക്കല്‍ എഞ്ചിനീയറിംഗില്‍ ബിടെക്/ഡിപ്ലോമയും 4 വര്‍ഷത്തിലധികം പ്രവൃത്തിപരിചയവും

എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് ഷെഫ്

BHM അല്ലെങ്കില്‍ 8+ വര്‍ഷത്തെ പ്രസക്തമായ അനുഭവം

സൗസ് ഷെഫ്

BHM അല്ലെങ്കില്‍ 4-8 വര്‍ഷത്തെ പ്രസക്തമായ അനുഭവം

വെയര്‍ഹൗസ് സ്റ്റോര്‍ കീപ്പര്‍

(പ്രായപരിധി 25-35 വയസ്സ്) പ്രസക്തമായ ഏതെങ്കിലും ബിരുദം

HVAC ടെക്‌നീഷ്യന്‍ മള്‍ട്ടി ടെക്‌നീഷ്യന്‍

ഡിപ്ലോമ, പ്രസക്തമായ അനുഭവപരിചയം

സെയില്‍സ്മാന്‍/ സെയില്‍സ് വുമണ്‍

(പ്രായപരിധി 20-25 വയസ്സ്) എസ് എസ് എല്‍ സി അല്ലെങ്കില്‍ പ്ലസ് ടു, ഫ്രഷേഴ്സിന് അപേക്ഷിക്കാം.

കാഷ്യര്‍

(പ്രായപരിധി 20-30 വയസ്സ്) ബി.കോം, ഫ്രഷേഴ്സിന് അപേക്ഷിക്കാം.

കമ്മീഷന്‍/ഷെഫ് ഡി പാര്‍ട്ടി / ഡിസിഡിപി

(സൗത്ത്/നോര്‍ത്ത് ഇന്ത്യന്‍, കോണ്ടിനെന്റല്‍, ചൈനീസ്, അറബിക്, മിഠായി, ബേക്കര്‍, ബ്രോസ്റ്റഡ് മേക്കര്‍, ഷവര്‍മ മേക്കര്‍, സാന്‍ഡ്വിച്ച്‌ മേക്കര്‍, പിസ്സ മേക്കര്‍, ജ്യൂസ് മേക്കര്‍, ബിരിയാണി സ്‌പെഷ്യലിസ്റ്റ്, പ്രാദേശിക പരമ്ബരാഗത ലഘുഭക്ഷണ നിര്‍മ്മാതാവ്, പേസ്ട്രി) BHM അല്ലെങ്കില്‍ പ്രസക്തമായ അനുഭവം

BLSH ഇന്‍ ചാര്‍ജ്

സൗന്ദര്യവര്‍ദ്ധക വസ്തുക്കളിലും സുഗന്ധദ്രവ്യ ഉല്‍പ്പന്നങ്ങളിലും 2-5 വര്‍ഷത്തെ പരിചയവും അറിവും ഒപ്പം ഏതെങ്കിലും ബിരുദവും

മേക്കപ്പ് ആര്‍ട്ടിസ്റ്റ്

ഏതെങ്കിലും ബിരുദം അല്ലെങ്കില്‍ പ്രസക്തമായ അനുഭവം

കശാപ്പുകാരന്‍ / മത്സ്യ വ്യാപാരി

പ്രസക്തമായ അനുഭവം

ടൈലര്‍ (ജെന്റ്‌സ്/ ലേഡീസ്)

പ്രസക്തമായ അനുഭവം

ഹെല്‍പ്പര്‍/പാക്കര്‍

പുതുമുഖങ്ങള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം

എങ്ങനെ അപേക്ഷിക്കാം?

www.lulugroupinternational.com എന്ന ഔദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റ് സന്ദര്‍ശിക്കുക. ‘റിക്രൂട്ട്മെന്റ്/ കരിയര്‍/ പരസ്യ മെനു’ ലിങ്കില്‍ സൂപ്പര്‍വൈസര്‍, സെക്യൂരിറ്റി സൂപ്പര്‍വൈസര്‍ / ഓഫീസര്‍ / ഗാര്‍ഡ്, വെയര്‍ഹൗസ് സ്റ്റോര്‍ കീപ്പര്‍, സെയില്‍സ്മാന്‍ / സെയില്‍സ് വുമണ്‍, കാഷ്യര്‍, ഹെല്‍പ്പര്‍ & മറ്റ് തസ്തികകളുടെ തൊഴില്‍ അറിയിപ്പ് കണ്ടെത്തി അതില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. അവസാനം നല്‍കിയിരിക്കുന്ന ലിങ്കില്‍ നിന്ന് ഔദ്യോഗിക അറിയിപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുക.

അറിയിപ്പുകള്‍ ശ്രദ്ധാപൂര്‍വ്വം വായിക്കുകയും നിങ്ങളുടെ യോഗ്യതാ മാനദണ്ഡം പരിശോധിക്കുകയും ചെയ്യുക. ആവശ്യമായ വിശദാംശങ്ങള്‍ ശരിയായി പൂരിപ്പിക്കുക. ആവശ്യമായ എല്ലാ രേഖകളും അറ്റാച്ചുചെയ്യുക. കൂടാതെ ഇവ സ്വയം സാക്ഷ്യപ്പെടുത്തുക. അടുത്ത ഘട്ടത്തിലേക്ക് പോകുക. നിങ്ങളുടെ അപേക്ഷയുടെ ഫോട്ടോ കോപ്പി എടുത്ത് കവര്‍ ചെയ്യുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *